TANZANIA NAFASI YA PILI MASHINDANO YA (EAAR U18) 2018

DSC_6433Mashindano ya Riadha chini ya umri wa miaka 18 wanawake na wanaume kanda ya Tano kwa nchi za Afrika Mashariki yemefikia tamati leo hii Juni 30, 2018 uwanja waTaifa jijini Dar es salaam, kwa wenyeji mashindano hayo timu ya Tanzania ikimaliza katika nafasi ya pili kwa washindi wa jumla baada ya kujikusanyia jumla ya medali 13 (dhahabu 4, Fedha 5 na Shaba 4), wakati Timu ya Kenya ikishika nafasi ya kwanza kwa kutwaa medali 12 (Dhahabu 8,Fedha 2 na Shaba 2) na kuipiku Tanzania kwa utofauti wa medali za Dhahabu zenye alama nyingi zaidi.
Takribani Nchi nane zilishiriki mashindano hayo zikiwemo Eritrea,Uganda,Somalia,Sudan,Zanzibar,Tanzania (Wenyeji), Kenya na Djibout.

Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo Dkt. Harrison G Mwakyembe akimpongeza Mwanariadha Winfrida Makenji aliyeibuka mshindi katika mbio za mita 100.
Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo Dkt. Harrison G Mwakyembe akimpongeza Mwanariadha Winfrida Makenji aliyeibuka mshindi katika mbio za mita 100.

Timu ya Sudan imefanikiwa kushika nafasi ya 3 ikijizolea jumla ya medali 6 (dhahabu 3, Fedha 2 na Shaba 1) Nafasi nyingine tano ni kama ifuatavyo.
Dhahabu          Fedha                Shaba
4. Uganda                                            1                     2                          –
5. Eritrea                                             –                      3                         2
6. Zanzibar                                          –                      1                         5
7. Djibouti                                            –                      1                         2
8. Somalia                                            –                      –                         –
MATOKEO
100M FINAL (BOYS)
POSITION      TIME                NAME                                   BIB NO            COUNTRY
1.                     10.86         ISMAIL TOSSIL                           001                  TANZANIA
2.                     11.17      AHMED ADAM MOHAMED           074                     SUDAN
3.                     11.50     OMARI RASHIDI SAID                   044                   ZANZIBAR
4.                     11.83     MOHAMED RASHID AMOUR        046                    ZANZIBAR
5.                     12.18       MUTUKU JANES WAMBUA         061                       KENYA
6.                     12.38           AARON OBAREN                        038                      UGANDA
7.                      12.72       BONIVENTURE MDOE                 009                     TANZANIA
8.                      12.85     SIDDIQ ISHAQ AHMED                  078                      SUDAN

DSC_6600100M FINAL (GIRLS)
POSITION        TIME                NAME                                  BIB NO                 COUNTRY
1.                       12.21         WINFRIDA MAKENJI                  010                     TANZANIA
2.                      12.60       NAILA HASSAN ISMAIL                071                       SUDAN
3.                      12.63       NASRA ABDULLA ABDULLA         049                     ZANZIBAR
4.                      12.92      SIMIYU MAVERCYN NELIMA       066                        KENYA
5.                      12.98       BRENDA ADOKORACH                    035                      UGANDA
6.                      13.03         BEATRICE ANYANGO                   093                        KENYA
7.                       13.07              NAIMA ALLY                             058                       ZANZIBAR
8.                       13.50            MARY EMILY                              011                       TANZANIA

200M FINAL (GIRLS)
POSITION        TIME                NAME                                       BIB NO                COUNTRY
1.                      25.28            NAILA ISLA ISMAIL                     071                        SUDAN
2.                      25.60           WINFRIDA MAKENJI                    010                   TANZANIA
3.                      26.00           BEATRICE ANYANGO                    069                      KENYA
4.                      26.21            NASRA ABDALAH                           049                    ZANZIBAR
5.                      26.48           BETTY DIGOMBE AKIDI               036                     UGANDA
6.                      26.99            BRENDA ADOKORACH                  035                     UGANDA
7.                      27.39             MERRY EMILY                                011                    TANZANIA
8.                      28.43            NAIMA ALLY MUSSA                    058                     ZANZIBAR

DSC_5715200M FINAL (BOYS)
POSITION      TIME                   NAME                                     BIB NO                 COUNTRY
1.                        22.10              ISMAIL TOSSIL                                001                      TANZANIA
2.                       22.35              KALENZO JAPHET                           003                      TANZANIA
3.                       22.75               MATUKU JONES WAMBURA         061                        KENYA
4.                        23.03              AHMED SULEMAN ADAM               074                          SUDAN
5.                        23.30                 OMARI RASHID SAID                    044                       ZANZIBAR
6.                        23.50            MOHAMED RASHID AMOUR             046                       ZANZIBAR
7.                        23.85              WAINAINA KEVIN MWANGI            062                          KENYA
8.                        24.07                AARON OBAREN                                038                         UGANDA

 

235 total views, 1 views today

Fuatilia Mchezo, like:
0

Leave a Reply

Michezo ni yetu wote, fuatilia, Wataarifu wengi

Follow by Email14
Facebook
Facebook
YouTube0
YouTube
Google+0
Google+
http://nationalsportscouncil.go.tz/blog/2018/06/30/tanzania-nafasi-ya-pili-mashindano-ya-eaar-u18-2018/">
RSS