

NATIONAL SPORTS COUNCIL OF TANZANIA (NSC) BARAZA LA MICHEZO LA TAIFA (BMT)

Barabara ya Taifa
Uwanja wa Taifa (Ghorofa ya pili)
S.L.P. 20116
Simu: +255 (222) 111943
Email: info@nationalsportscouncil.go.tz
Dar es Salaam, Tanzania



Taifa Road
National Stadium 2nd Floor
P.O.Box. 20116
Telephone: +255 (222)111943
Email: info@nationalsportscouncil.go.tz
Dar es Salaam, Tanzania

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Baraza la Michezo la Taifa (BMT) linapenda kutoa taarifa ya Uchaguzi wa Chama cha Mchezo wa Tenisi Tanzania (TTA) unaotarajiwa kufanyika tarehe 11 mwezi Februari, 2017 kuanzia saa 2:30 asubuhi katika Ukumbi wa Uwanja wa Taifa jijini Dar es salaam.

Fomu zitaanza kutolewa Ofisi za Baraza la Michezo la Taifa (BMT) na katika tovuti yake www.nationalsportscouncil.go.tz kuanzia Januari 23 na mwisho wa kuchukua na kurudisha fomu ni Februari 6, 2017. Wakati Usaili ukitarajiwa kufanyika tarehe 9 Februari, mwaka huu Ukumbi wa Uwanja wa Taifa.

Nafasi zinazogombewa ni:

1. Rais
 2. Makamu Rais
 3. Katibu Mkuu
 4. Katibu Mkuu Msaidizi
 5. Mweka Hazina
 6. Wajumbe 6 wakuchaguliwa
- Nafasi hizi gharama ya fomu ni sh. 100,000/=
- Ambapo gharama ya fomu ni 50,000/=

Sifa za Viongozi kulingana na Katiba ya Chama cha Tenisi ni kama ifuatavyo:

- (i) Awe raia wa Tanzania
- (ii) Kiwangó cha chini cha Elimu ni Kidato cha nne na kwa nafasi za juu za Uongozi